Fi ifiranṣẹ rẹ silẹ
Q & A classification

Q:Ilé-iṣẹ́ ìṣeéjúde àwọn ìṣanra fún àwọn obìnrin ní Foshán

2025-08-14
Oluwadamilola 2025-08-14
Mo ti ri ilé-iṣẹ́ kan ní Foshán tó ń ṣe àwọn ìṣanra fún àwọn obìnrin. Wọ́n máa ń ṣe é fún àwọn àmì-ọjà lágbàáyé. Wọ́n ní èròjà tó dára àti ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun.
Adebisi 2025-08-14
Bí ẹ bá wá ilé-iṣẹ́ OEM fún àwọn ìṣanra obìnrin, Foshán jẹ́ ibi tó dára. Ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé-iṣẹ́ tó ń ṣiṣẹ́ yìí pẹ̀lú ìdánilójú ìjọba.
Folake 2025-08-14
Ẹ ṣe é ṣàyẹ̀wò fún ilé-iṣẹ́ tó ní ìwé-ẹ̀rí ISO. Àwọn ilé-iṣẹ́ tó dára jùlọ ní Foshán máa ń ní ìwé-ẹ̀rí BSCI àti FDA.
Chinedu 2025-08-14
Kí ẹ má ṣe gbàgbé láti béèrè nípa àwọn èròjà tí wọ́n ń lò. Díẹ̀ lára àwọn ilé-iṣẹ́ ní Foshán ń lò èròjà aláìlèfojúrí tó ṣeé fí ṣe é.
Aminat 2025-08-14
Bí ẹ bá fẹ́ OEM púpọ̀, Foshán ni ó tọ́ọ̀. Wọ́n ní àwọn ẹ̀rọ ayélujára tó lè ṣe ìpèsè fún ọjà tó tó mílíọ̀nù lọ́jọ́.